Simintin Kankare Standard Curing Cabinet
An yi firam daga tsarin polypropylene mai ƙarfi, wanda ke da juriya da sinadarai kuma musamman dacewa da aikace-aikacen siminti kuma an saka ƙofofin gaba da gilashi.Ana kiyaye zafi a cikin majalisar daga 95% zuwa jikewa ta hanyar nebulizer na ruwa yayin da ana kiyaye zafin jiki zuwa 20 ± 1°C ta injin nutsewa da naúrar firiji.Za'a yi oda na'urar sanyaya ruwa daban.
Rukunin bakin karfe guda huɗu na firam na ciki na iya tallafawa gyare-gyare tare da samfurori da adadi mai yawa na siminti prisms.Hakanan za'a iya amfani dashi don cubes na kankare da sauran samfuran turmi.Hakanan za'a iya ba da naúrar tare da kwampreso na iska (na zaɓi), wanda yake saman majalisar.
Ana kiyaye zafin jiki a cikin majalisar ta hanyar ruwa da aka ajiye a yanayin zafin da aka sarrafa wanda aka lalata shi a cikin ɗakin.Don atomization na ruwa ana buƙatar tushen waje na matsa lamba.Ana ɗaukar wannan ruwa daga tanki na ciki tare da ƙarfin kusan.70 l, a ciki akwai juriya na dumama, kuma ana ciyar da shi ta hanyar ruwa mai mahimmanci wanda ƙungiyar firiji na waje ke sanyaya.A cikin kwanciyar hankali yanayin zafi na ciki shine 20 ± 1 ° C, kuma atomization na ruwa yana kiyaye zafi sama da 95%.Babu amfani da ruwa a wannan mataki tun lokacin da aka rufe da'irar ruwa.Lokacin da ya zama dole don kwantar da ɗakin an buɗe da'irar ruwa kuma ana ciyar da ruwan mains wanda ya dace da sanyaya ta ƙungiyar firiji a cikin tanki.Gidan yana mai zafi ta hanyar juriya na dumama a cikin tanki.
Ƙirar ƙofa biyu tana tabbatar da kyawawan kayan riƙe da zafi.
Standard m zazzabi da zafi curing dakin yana da model: YH-40B, YH-60B, YH-80B, YH-90B.
ban da kankare&ciment curing hukuma, akwai sauran kabad:New misali ciminti turmi curing jam'iyya SYH-40E,
SYH-40Q misali turmi curing dakin (tare da Dehumidification aiki).
YH-40B Matsakaicin Zazzaɓi Tsayayye da Akwatin Magance Humidity
Manual mai amfani
Siffofin fasaha
1. Wutar lantarki: 220V/50HZ
2. Girman ciki: 700 x 550 x 1100 (mm)
3. Capacity: 40 sets na Soft yi gwajin kyawon tsayuwa / 60 guda 150 x 150 × 150 kankare gwajin molds
4. Matsakaicin zafin jiki na yau da kullun: 16-40% daidaitacce
5. Tsawan zafi mai tsayi: ≥90%
6. Ikon kwampreso: 165W
7. Mai zafi: 600W
8. Atomizer: 15W
9. Ƙarfin fan: 16W
10.Net nauyi: 150kg
11. Girma: 1200 × 650 x 1550mm
Amfani da aiki
1. Bisa ga umarnin samfurin, da farko sanya dakin warkewa daga tushen zafi.Cika ƙaramin kwalban ruwan firikwensin da ke cikin ɗakin da ruwa mai tsabta (ruwan tsaftataccen ruwa ko ruwa mai tsafta), kuma sanya zaren auduga akan binciken a cikin kwalbar ruwa.
Akwai mai humidifier a cikin dakin da ake warkewa a gefen hagu na ɗakin.Da fatan za a cika tankin ruwa da isasshen ruwa ((ruwan tsafta ko ruwa mai tsafta)), haɗa humidifier da ramin ɗakin da bututu.
Toshe filogin humidifier a cikin soket a cikin ɗakin.Buɗe mai kunna humidifier zuwa babba.
2. Cika ruwa a cikin kasan ɗakin da ruwa mai tsabta ((ruwan tsafta ko ruwa mai tsabta)).Dole ne matakin ruwa ya kasance sama da 20mm sama da zoben dumama don hana bushewar ƙonewa.
3. Bayan duba ko wiring ɗin abin dogara ne kuma ƙarfin wutar lantarki na al'ada ne, kunna wutar lantarki.Shigar da yanayin aiki, kuma fara aunawa, nunawa da sarrafa zafin jiki da zafi.Kada ka bukatar ka saita wani bawuloli, duk dabi'u (20 ℃, 95% RH) an saita da kyau a factory.
Saitin sigogi na kayan aiki
(1) Nuni bayanai da umarnin aiki akan gaban panel
1. Ma'anar panel na aiki:
"↻": [Maɓallin Saita]: Shigar, canzawa kuma fita yanayin saitin siga ko yanayin kallo;
"◀": [Maɓallin Maɓalli na Hagu]: Matsa hagu don zaɓar bit ɗin bayanan da za a yi aiki, kuma lambar da aka zaɓa ta haskaka don faɗakarwa;
"▼": [Maɓallin Ragewa]: Ana amfani dashi don rage ƙima a yanayin saitin siga.
"▲": [Ƙara Maɓalli]: Ana amfani da shi don ƙara ƙima a cikin yanayin saiti;
2. LED nuni a ƙarƙashin ma'auni: Jeri na sama yana nuna ƙimar ma'auni na ainihin lokacin, kuma layin ƙasa yana nuna ƙimar saita.Ana nuna bayanin ɗanshi a hagu kuma ana nuna bayanin zafin jiki a dama.Tsarin nunin yanayin zafin jiki shine: bayanai masu lamba 3 00.0-99.9°C.Tsarin nunin humidity: bayanan lambobi 2 00-99% RH.
Bayanin sigogin sarrafawa a cikin kayan aiki shine kamar haka
1. Tsarin sarrafa zafin jiki da saitin sigina: Tsarin sarrafa zafin jiki.Misali: Idan an saita ƙimar kula da zafin jiki ST zuwa 20 ° C, ƙimar dangi ta babba TH an saita zuwa 0.5°C, ƙananan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙimar TL an saita zuwa 0.5°C, babban bambancin dawowar TU an saita zuwa 0.7 °C, kuma an saita ƙarancin komawar Td 0.2°C.Sa'an nan a lokacin da zafin jiki a cikin akwatin ne ≤19.5 ℃, dumama gudun ba da sanda zai lokaci-lokaci ja a cikin dumama kayan aiki don fara dumama, da kuma dakatar dumama lokacin da zafin jiki ya tashi zuwa ≥19.7 ℃.Idan zafin jiki a cikin akwatin ya ci gaba da tashi zuwa ≥20.5 ° C, relay relay zai ja ciki ya fara sanyaya.Lokacin da zafin jiki ya faɗi zuwa ≤19.8℃, dakatar da firiji.
2. Tsarin kula da humidity da saitin siga: Tsarin kula da ɗanshi.Misali: idan an saita ƙimar kula da zafi na dangi SH zuwa 90%, ƙimar dangi na sama an saita HH zuwa 2%, ƙimar dangi mafi ƙasƙanci an saita zuwa HL%, kuma ƙimar hysteresis HA an saita zuwa 1%.Sa'an nan lokacin da zafi a cikin akwatin ya kasance ≤88%, mai humidifier yana fara humidifier.Lokacin da zafi a cikin akwatin ya kasance ≥89%, daina humidification.Idan ya ci gaba da tashi sama da 92%, fara dehumidification, kuma dakatar da dehumidification har zuwa ≤91%.
3. Saitin ma'auni na ƙimar hysteresis: Ƙimar ƙimar hysteresis shine don hana oscillation sarrafawa lokacin da zafin jiki na yanzu da ƙimar zafi ya kai ƙimar kulawa mai mahimmanci.Idan ba'a saita sigogin hysteresis da kyau ba, yana da sauƙi don haifar da ayyukan actuator akai-akai kuma ya rage rayuwar sabis na kayan aiki.Saitin ma'ana na ƙimar hysteresis na iya daidaita motsin sarrafawa da aka haifar a cikin kewayon da aka yarda, amma a lokaci guda kuma yana rage daidaiton sarrafawa.Ana iya zaɓar shi kuma saita shi a cikin takamaiman kewayon bisa ga ainihin buƙatu.Don hana kuskuren saitin hysteresis daga haifar da sarrafawa akai-akai, akwai ƙananan ƙarancin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki, bambancin zafin jiki bai ƙasa da 0.1 ℃ ba, kuma bambancin zafi ba ƙasa da 1%.
4. Nuni na kuskure da kulawa: Yayin aikin sarrafawa, idan an katse kowane ɗayan busassun na'urori masu auna firikwensin kwan fitila, yankin nunin zafi a gefen hagu na mita zai nuna "-", kuma za a juya fitar da yanayin zafi. kashe.Idan kawai na'urar firikwensin busassun busassun ya katse, mita za ta kashe kayan sarrafa zafin jiki, kuma wurin nunin zafi a dama zai nuna "-";bayan an gyara firikwensin, yana buƙatar sake kunna shi.Lokacin saita ƙayyadaddun babba da ƙananan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, idan saitin sigar ba ta da ma'ana, mita za ta daina yin samfuri da sabuntawar fitarwa, jeri na sama zai nuna blanking, layin ƙasa kuma zai sa “EER” don kurakurai har sai sigogi. ana gyara su daidai.
Laboratory ciminti ball niƙa 5kg iya aiki
Bayanan kula:
1. Lokacin jigilar na'ura, da fatan za a rike shi da kulawa, ƙaddamarwa bai kamata ya wuce 45 ° ba, kuma kada ku sanya shi a baya, don kada ya shafi mai sanyaya mai sanyaya.
2. Da fatan za a haɗa wayar ƙasa na igiyar wutar lantarki kafin kunna na'ura don guje wa hatsarori.
3. Masu amfani da su ƙara pure water ko distilled ruwa a cikin ƙaramin firikwensin ruwa kwalban, humidifier's ruwa tank da kasa na jam'iyya don hana kawo ruwa incrustation.
4. Yawaita tsaftace injin feshi a cikin na'urar humidifier don hana ƙonewa sakamakon kumburin ruwa.
5. Bincika matakin ruwa na ƙasa akai-akai, kuma ya kamata ya zama fiye da 20mm sama da zoben dumama don hana zubar da wutar lantarki daga dumama da bushewa.
6. Rage lamba da lokacin buɗe ƙofar lokacin da ake amfani da shi, kuma zai yi aiki akai-akai bayan awanni 12 na wuta.
7. Mitar na iya faɗuwa saboda rashin kwanciyar hankali irin ƙarfin lantarki ko tsangwama yayin amfani.Idan wannan ya faru, kashe wutar lantarki kuma sake kunna shi.
Samfuran Siminti Ruwa Magance Majalisar
Lokacin aikawa: Mayu-25-2023