babban_banner

Samfura

Tubular Screw Conveyor

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

  • Bayanin Samfura

Tubular Screw Conveyor

Tubular screw conveyor shine ci gaba da isar da kayan aiki wanda ke amfani da jujjuyawar juzu'i don motsa kayan, dacewa da isar da gari, hatsi, siminti, takin zamani, toka, yashi, duwatsu, kwal da aka niƙa, ƙaramin gawayi da sauran kayan.Saboda ƙaramin yanki mai tasiri mai tasiri a cikin jiki, mai ɗaukar dunƙule bai kamata ya jigilar kayan da suke lalacewa ba, masu ɗanɗano sosai, kuma masu sauƙin haɓakawa.Ana iya shirya jigilar tubular dunƙule mai ɗaukar hoto a cikin kwance ko nau'in karkata.Idan ana buƙatar isar da jigilar tubular dunƙulewa ta wata hanya dabam, ya kamata a yi oda na musamman.

Sabuwar na'ura mai ɗaukar hoto tana narkewa kuma tana ɗaukar fasahar ci gaba na samfuran ci-gaba, kuma shine samfurin maye gurbin nau'in LS skru shaft conveyor.Tsarin tsaka-tsakin rataye na tsaka-tsaki da kayan kayan aiki sun inganta sosai.Ana amfani da baƙin ƙarfe mai sanyi a matsayin babban kayan abin rataye.Karfe mai sanyi yana da juriya mai kyau, gabaɗaya baya buƙatar lubrication, kuma matsakaicin zafin aiki na iya kaiwa 260 ° C.Yana da dacewa musamman don isar da kayan abrasive irin su siminti, kwal da aka niƙa, lemun tsami da slag.

Sabuwar screw conveyor yana da labari da tsari mai ma'ana, alamun fasaha na ci gaba, kyakkyawan aikin hatimi, aiki mai ƙarfi, ƙarancin ƙarar injin gabaɗaya, aiki mai dacewa da kiyayewa, da tsarin sassauƙa na mashigai da tashar jiragen ruwa.Ana amfani dashi sosai a cikin kayan gini, wutar lantarki, masana'antar sinadarai, ƙarfe, kwal, aluminum da magnesium, injina, masana'antar haske, masana'antar hatsi da masana'antar abinci: dace da matakin ko ƙasa da digiri 20.Ƙaddamarwa, isar da foda da ƙananan kayan toshe.Mai ɗaukar dunƙule ba abu ne mai sauƙi ba don jigilar abubuwa masu lalacewa, danko da ƙura.Sabuwar na'ura mai ɗaukar hoto tana da ƙayyadaddun bayanai guda goma a diamita daga 100mm-1000mm, tsayi daga 4m zuwa 70m, kowane 0.5m.

Bayanan GL

1149

Amfani

oda tsari

Abokin ciniki ya kamata ya ba da: Sunan kayan abu da kaddarorin (ikon ko barbashi da sauransu) ;Material zafin jiki ;Transmission Angle;Bayar da girma ko nauyi a kowace awa;Tsawon isarwa;

Bayan samun wadannan bayanai, za mu bayar da shawarar dace model da quote ga abokin ciniki.

Lokacin bayarwa: yawanci yana buƙatar kwanaki 5 ~ 10. Tabbas za mu hanzarta kowane tsari.

2QQ截图20220428103703

1.Sabis:

a.Idan masu saye suka ziyarci masana'anta kuma suka duba injin, za mu koya muku yadda ake girka da amfani da

mashin,

b.Ba tare da ziyartar ba, za mu aiko muku da littafin mai amfani da bidiyo don koya muku shigarwa da aiki.

c. Garanti na shekara guda ga injin gabaɗaya.

d.24 hours goyan bayan fasaha ta imel ko kira

2.Yaya za ku ziyarci kamfanin ku?

Tashi zuwa filin jirgin sama na Beijing: Ta jirgin kasa mai sauri Daga Beijing Nan zuwa Cangzhou Xi (awa 1), sannan za mu iya

dauke ka.

Tashi zuwa Filin jirgin sama na Shanghai: Ta jirgin kasa mai sauri Daga Shanghai Hongqiao zuwa Cangzhou Xi(4.5 hours),

to zamu iya karban ku.

3.Za ku iya zama alhakin sufuri?

Ee, da fatan za a gaya mani tashar jiragen ruwa ko adireshin inda za mu nufa. muna da gogewa sosai a harkar sufuri.

4.You ne kasuwanci kamfani ko factory?

muna da masana'anta.

5.Me za ku iya yi idan na'urar ta karye?

Mai siye ya aiko mana da hotuna ko bidiyo.Za mu bar injiniyan mu ya duba kuma ya ba da shawarwarin kwararru.Idan yana buƙatar sassa na canji, za mu aika da sabbin sassan kawai karɓar kuɗin farashi.


  • Na baya:
  • Na gaba: