babban_banner

Samfura

U siffar dunƙule conveyor

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

  • Bayanin Samfura

Mai siffa U-dimbin ɗaki

Isar da siffa mai nau'in U-dimbin yawa nau'in isar da sako ne.Samarwar tana ɗaukar daidaitattun DIN15261-1986 kuma ƙirar ta dace da daidaitattun ƙwararrun JB / T7679-2008 "Screw Conveyor".U-dimbin yawa dunƙule conveyors ana amfani da ko'ina a abinci, sinadaran, gini kayan, karfe, ma'adinai, wutar lantarki da sauran sassa, yafi domin isar da kananan granular, powdery, da kuma kananan block kayan.Bai dace ba don isar da kayan da ke da sauƙin lalacewa, danko da sauƙi don haɓakawa kuma suna da babban abun ciki na ruwa.

Isar da siffa mai nau'in U-dimbin yawa nau'in isar da sako ne.Samarwar tana ɗaukar daidaitattun DIN15261-1986 kuma ƙirar ta dace da daidaitattun ƙwararrun JB / T7679-2008 "Screw Conveyor".U-dimbin yawa dunƙule conveyors ana amfani da ko'ina a abinci, sinadaran, gini kayan, karfe, ma'adinai, wutar lantarki da sauran sassa, yafi domin isar da kananan granular, powdery, da kuma kananan block kayan.Bai dace ba don isar da kayan da ke da sauƙin lalacewa, danko da sauƙi don haɓakawa kuma suna da babban abun ciki na ruwa.

Rarraba ta hanyar screw conveyor drive:

1. Lokacin da tsawon na'ura mai siffa U-dimbin yawa kasa da 35m, shi ne mai guda-axis drive dunƙule.

2. Lokacin da tsawon na'ura mai siffa U-dimbin yawa ya fi 35m, yana da tuƙi mai tuƙi biyu.Dangane da nau'in madaidaicin rataye mai ɗaukar dunƙule 1. M1- shi ne jujjuyawar dakatarwa.Yana ɗaukar nau'in nau'in hatimi na 80000.Akwai tsarin hatimi mai ƙura akan murfin shaft.Zazzabi na isar da kayan yana ƙasa da ko daidai da 80 ℃.2. M2- shi ne maɗauran rataye mai zamiya, sanye take da na'urar rufewa mai ƙura, tile jan ƙarfe, tayal ɗin ƙarfe mai jure juriya, da tayal ɗin graphite mai ƙarancin lubricating mai tushen jan ƙarfe.Yawanci ana amfani dashi wajen isar da kayan tare da ingantacciyar zafin jiki (t≥80℃) ko kayan isar da babban abun ciki na ruwa.

Rabewa ta hanyar dunƙule abin jigilar kaya:

1. Talakawa carbon karfe U-dimbin yawa dunƙule conveyor - yafi dace da masana'antu da high lalacewa da tsagewa kuma babu musamman bukatun ga kayan kamar sumunti, ci, dutse, da dai sauransu.

2. Bakin karfe U-dimbin yawa dunƙule conveyor - yafi dace da masana'antu da ke da buƙatu a kan isar da yanayi kamar hatsi, sinadaran masana'antu, abinci, da dai sauransu, tare da high tsabta, babu gurbatawa ga kayan, dogon amfani lokaci, amma in mun gwada da high kudin .

Siffofin:

Nau'in siffa ta U-dimbin nau'in isar da sako ne, wanda ya dace da ƙaramin aiki, ingantaccen isar da sako, kuma yana iya taka rawa mai kyau a yanayin ƙayyadaddun wurin isarwa.Ayyukan rufewa yana da kyau, kuma yana da babban amfani ga lokatai tare da manyan ƙura da buƙatun muhalli, wanda zai iya guje wa ƙurar ƙura a lokacin aikin isarwa.Duk da haka, na'ura mai siffar U-dimbin yawa ba ta dace da sufuri mai nisa ba, kuma farashin ya fi na bel ɗin, kuma yana da sauƙi don haifar da lalacewa kamar extrusion ga abubuwa masu rauni.

Lokacin bayarwa: 5 ~ 10 kwanaki bisa ga ainihin samarwa, tabbas za mu hanzarta kowane tsari.

data 2

2110

14Amfani

8


  • Na baya:
  • Na gaba: